Bán Đất Biệt Thự Góc Đường 103 Thạnh Mỹ Lợi | 436m² View Sông Sài Gòn

 

Địa chỉ:

0 m2
m
tầng
m
Thông tin sản phẩm

Bán Siêu Phẩm Đất Biệt Thự Góc Mặt Tiền Đường 103, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

Thông tin chào bán khuôn đất biệt thự góc có vị thế độc bản, tọa lạc ngay mặt tiền đường 103-TML, thuộc dự án Phú Nhuận 3, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (nay là TP. Thủ Đức), Thành phố Hồ Chí Minh. Đây là một trong những sản phẩm hiếm hoi sở hữu tầm nhìn trực diện ra sông Sài Gòn và trung tâm Quận 1.

Thông tin chi tiết tài sản

  • Địa chỉ: Mặt tiền đường 103-TML, Khu dân cư Phú Nhuận 3, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
  • Kích thước: 17 mét x 27 mét.
  • Diện tích công nhận (sau vạt góc): 436m².
  • Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền đường lớn, view trực diện sông Sài Gòn kỳ vĩ, không gian lộng gió và thoáng đãng vĩnh viễn.

Quy hoạch xây dựng và Giá bán

  • Quy hoạch xây dựng: Triển khai xây dựng theo mẫu đồng bộ của dự án với kết cấu chuẩn bao gồm: 1 Hầm, 1 Tầng trệt và 3 Tầng lầu.
  • Giá bán: 400 triệu đồng/m² (Tổng giá trị tương đương khoảng 174,4 tỷ đồng).

Ưu thế vượt trội của bất động sản

Vị thế độc tôn view sông Sài Gòn: Biệt thự view sông trực diện tại Thạnh Mỹ Lợi luôn là dòng sản phẩm được giới thượng lưu săn đón ráo riết nhưng nguồn cung vô cùng hữu hạn. Tầm nhìn panorama sông nước mang lại giá trị nghỉ dưỡng xa hoa ngay giữa lòng thành phố.

Khu hạ tầng đồng bộ Phú Nhuận 3: Tọa lạc tại khu vực trung tâm hành chính Quận 2 cũ, kế cận các dự án căn hộ hạng sang như Waterina Suites, Feliz en Vista. Hạ tầng giao thông kết nối hoàn hảo qua cầu Đảo Kim Cương ra trục Mai Chí Thọ vào trung tâm cực kỳ nhanh chóng.

Khuôn đất góc bề thế: Chiều ngang rộng 17 mét là lợi thế tuyệt vời để thiết kế kiến trúc biệt thự đơn lập hoành tráng, tối ưu hóa các mảng xanh sân vườn, hồ bơi và sảnh đón sang trọng.

Tham khảo thêm các sản phẩm tại khu vực

Liên hệ nhận hồ sơ chi tiết

Quý khách hàng quan tâm đến siêu phẩm đất biệt thự lô góc đường 103 Thạnh Mỹ Lợi, vui lòng liên hệ: